MTCN Connections idea !
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

MTCN Connections idea !

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giả Thông điệp
CuChuoi

CuChuoi

Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 Icon_minitimeMon Feb 16, 2009 2:05 am

háhá..tớ còn nhiều, 1kho thóc của Nhật nữa, cũng hot, tất cả phục vụ mục đick trong sạch đảm bảo cả hanoi xông ra xem& cổ vũ như bóng đá. Sản phẩm đầu tiên mang bán này tui để khách hàng định giá hộ, tất nhiên do ảnh hưởng khủngg hoảng kinh tế nên giá mềm thôi, bác nào ăn chơi cứ mưa rơi bác nào sợ cứ nằm đắp chăn chờ hòa bình nhé!
zinxom
Người điều hành
Người điều hành
zinxom

Tài sản : 50$

Bài gửiTiêu đề: Re: Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 Icon_minitimeTue Feb 17, 2009 12:16 am

Củ chuối thì vẫn là củ chuối! "Dù ai nói ngả nói nghiêng, Shop ta vẫn vững như kiềng 3 chân". Sad(.
Người ta đang kinh doanh tốt, nhiều mối hàng xịn, lưu thông hàng hoá như thác đổ. Cớ chi nhà ngươi rèm pha làm ta không có tật cũng giật thót. Nay thời bình, Shop ta bán thời trang 100% miễn phí, mai sau thời loạn, Shop ta cung cấp súng ống, đạn dược, thóc gạo. Ngươi không cùng ta xây dựng Shop lại chuyên nói lời không hay, căm phẫn đến chín tầng mây, nhưng thôi ta không tính, chỉ mong ngươi đừng nặng nề chuyện kinh doanh, kiếm lờiiiiiii....
Shop ta từ khi sinh ra, hoạt động đến nay,. ta chưa lấy của ai một đồng,
Ta rao bán,. nhưng nếu thương tình, ta có thể cho không,

Cái Mũ của ngươi, ai đó dù mua hay xin , mà đội thì có ngày chết oan,
Có phải ngươi ăn trộm của kẻ trôm để mang đi bán ko. hãy trả lại cho tên trộm ấy mau!
Đừng để ta phải ăn trộm lại của ngươi để trả lại cho hắn...
bounce
http://good.to
silver3128
Admin
Admin
silver3128

Tài sản : 1000$
Tâm trạng : Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 Jx11

Bài gửiTiêu đề: Re: Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 Icon_minitimeWed Feb 18, 2009 6:36 pm

bác hải trông nom shop cho cẩn thận đấy
cuối tháng trả tiền e bảo kê nữa đấy, ko thì cho sập luôn hết shop với chả shopj pirat
Litter bunny
Vip
Vip
Litter bunny

Tài sản : 60$

Bài gửiTiêu đề: Re: Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 Icon_minitimeThu Feb 19, 2009 12:02 am

Ừm...có vẻ như vẹt nói rất đúng, càng ngày tuấn anh càng lộ bản chất bảo kê, xã hội đen...chep...mất hình tượng rùi Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 730675
zinxom
Người điều hành
Người điều hành
zinxom

Bài gửiTiêu đề: Re: Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 Icon_minitimeThu Feb 19, 2009 10:15 am

Ái chà!!! #_# Chơi rồi đấy!!
Hôm Trứơc nói giọng Tuồng, hôm nay, vì có 1 kẻ giả giọng côn đồ đến kiếm trác Shop ta nên ta phải bật lại bằng giọng....... Tuồng Very Happy . Vì mới lần đầu nên chắc chưa biết ta là ai, nếu có lần sau thì ........Nhé!! Tao nói cho mày biết!!! Không có Tuồng mới Tiếc gì ở đây hết!!! Mày đã nhây phải Bà thì bà cho mày biết! MÀY HẾT ĐƯỜNG SỐNG RỒI!!! :><:
BAo nhiêu năm qua, trước khi làm nhiệm vụ gác Shop, ta đã từng làm dân anh chị ở cái xã hội này, mày có biết tao quen được những ai không!!!!!

Mày đã nghe nói Đến Đại ca TÀI chưa!!
Tao nói cho mày biết, chỉ cần 1 cú Phone thôi, maùy sẽ phải ân hận vì cái giọng côn đồ của mày.!! Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 979798 Khóc đi em!

Mày đã từ nghe nói đến PlayGirl Hiền -Phi kà chua chưa! Tao nói cho mày biết! Đại ca Tài còn phải nể Chị ta 9 phần!! Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 12560 Sợ chưa em!!

Nếu cần thiết, tao chỉ cần hô 1 tiếng thôi!!! Là ngay lập tức, dù ở bất cứ nơi đâu, anh trai tao....Bila Cương sẽ bay đến, quấn 2 bọc Thuốc nổ vào 2 chân của mày, rồi cho mày chạy. Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 59525 chạy đi đâu em?

Nếu bần cùng quá, tao sẽ gọi Chị Kim Dung - Đại bàng đất - Lặn lội bay từ Hải Phòng ra để Chửi dỗ mặt mày như nó đá từng làm với tao. Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 197353 xác định đi em.

Không thì tao sẽ chạy ra Phạm Văn Đồng, nơi các anh em....Biển Lớn, Biển Đen, Chinh Chinh, Tú bọ, Phong Bao, Đức hen....Đang tụ tập ở đó đến dằn mặt mày ra. Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 558219

Và....Hu hu....mày biết ko!!! tao sẽ ra lệnh cho tất cả các Shop. không đc bán Lương Thực cho mi!!! Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 12560

Để mi gầy tọp đi!!
Để mi phải hối hận!!!
Để mi phải khổ sở vì lời nói của mi khiến ta nổi giận !!

Yeah! afro bounce
Litter bunny
Vip
Vip
Litter bunny

Bài gửiTiêu đề: Re: Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 Icon_minitimeSat Feb 21, 2009 9:13 pm

à kinh, hải xồm kinh thật, chưa biết xử lý tuấn anh thế nào cứ phi cà chua vào mặt hải xốm trước đã ( yên tâm đi, sau khi bị kim dung chửi rỗ mặt ra, được tớ phi cà chua vào thì sẽ làm se lỗ chân lông,đa lại mịn màng như da rắn ý ) Cool
zinxom
Người điều hành
Người điều hành
zinxom

Bài gửiTiêu đề: Re: Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 Icon_minitimeSat Feb 21, 2009 10:54 pm

Mịn màng như da Cà chua chứ! Neutral

Mà Kim Dung-Bang với Hiền-Phi cà chua.........Kẻ đấm thằng xoa, Sad ko đỡ đc.
silver3128
Admin
Admin
silver3128

Tâm trạng : Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 Jx11

Bài gửiTiêu đề: Re: Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 Icon_minitimeSat Feb 28, 2009 9:28 am

nói thật với bác Haizin chứ ở trường e chẳng sợ đứa nào cả pirat hehe
bunny cậu đừng nghe con Vẹt nó linh tinh đấy, tớ đăng giữ 1 clip nó tự sướng 1 và 8 ' nên bầy đặt nói sấu hạ uy tín
zinxom
Người điều hành
Người điều hành
zinxom

Bài gửiTiêu đề: Re: Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 Icon_minitimeSat Feb 28, 2009 11:05 am

Tớ cam đoan Vẹt không bao giờ nói linh tinh về Uấn anh...
Davinci8x
Founder
Founder
Davinci8x

Bài gửiTiêu đề: Re: Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 Icon_minitimeSat Feb 28, 2009 6:07 pm

Ặc !dân tình càng ngày càng gấu Cool .tớ đang lập box bảo kê để bảo vệ diễn đàn,Haizin,cu chuoi,Litter buny albino và củu vạn kunkun Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 245753 là những ứng viên hàng đầu^^ afro
https://cd06a1.forumvi.com
Litter bunny
Vip
Vip
Litter bunny

Bài gửiTiêu đề: Re: Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 Icon_minitimeMon Mar 02, 2009 8:33 pm

It's too late rùi tuấn anh a, tớ đã tin vào những j vẹt nói, hình ảnh của ấy đã ko còn " trong sáng và thánh thiện" như ngày xưa nứa rùi. he he albino
zinxom
Người điều hành
Người điều hành
zinxom

Bài gửiTiêu đề: Re: Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 Icon_minitimeMon Mar 02, 2009 9:57 pm

Hêy!!!
Tình hình càng ngày càng căng thẳnng.!! Mọi người....không hiểu sao lại lấy Shop của mình làm chỗ cãi nhau thế này.
Tớ phản đối!! Đây là Shop của tớ. Ai thích to tiếng thì ra ngoài kia! Để yên cho người ta còn bán hàng chứ!!!!!!!!!!!!!!!!! Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 979798
hacoi
Người điều hành
Người điều hành
hacoi

Tài sản : 700$

Bài gửiTiêu đề: Re: Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 Icon_minitimeWed Mar 04, 2009 12:53 am

thế em nói thầm thôi nhá, chim lợn tý Wink)
chả biết ai to tiếng trước nhờ! chửi một thôi một hồi ra bài ra bản mà vẫn sống được đến bây h cũng đã là cao thủ rồi. mà cái đứa nào bị chửi ý, hem có ý kiến j à???
Litter bunny
Vip
Vip
Litter bunny

Bài gửiTiêu đề: Re: Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 07, 2009 10:59 pm

thôi được rồi, ko tranh cãi nữa, nói chuyện làm ăn nhé! thế shop của cậu có bán ổi găng ko? ko có thì đi ăn trộm cho tớ mấy chục quả nớ, đặt hàng trước rồi đấy..he he albino
Davinci8x
Founder
Founder
Davinci8x

Bài gửiTiêu đề: Re: Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 Icon_minitimeSun Mar 08, 2009 10:37 am

Có ổi găng nhé,đại ca đi qua bát tràng có nhiều lém,50 chục quả giá 30 nghìn,người cùng lớp giảm cho 1 nghìn.^^
https://cd06a1.forumvi.com
Litter bunny
Vip
Vip
Litter bunny

Bài gửiTiêu đề: Re: Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 10, 2009 1:09 pm

èo ôi, để ổi đến hôm nay thì nhũn hết rồi, còn găng nữa đâu, cho ko cũng chẳng lấy. He he...khi nào có hàng tươi thì mua nhá albino
zinxom
Người điều hành
Người điều hành
zinxom

Bài gửiTiêu đề: Re: Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 17, 2009 2:27 pm

Ui! may thế! Nhà bên cạnh nhà tớ có cây ổi găng cậu ạ, nhưng phải 1 thời gian nữa quả mới to. Vụ nào mé đằng nhà tớ cũng trụi húi. Lần này tớ đem cho mấy quả.
zinxom
Người điều hành
Người điều hành
zinxom

Bài gửiTiêu đề: Re: Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 Icon_minitimeFri Mar 20, 2009 2:22 am

Ngày nào cũng thức khuya trông shop, dường như ta không biết mệt mỏi, gần 2 giưỡi sáng rồi, chả có ai vào Shop mình cả. Shop của mình tránh được chỗ cãi nhau thì làm ăn lại e' ẩm. Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 979798

Anh em ơi!!!! Thôi!!!! lại vào đây chửi nhau đê!!!! Buôn bán!! ế ẩm thế này......vào chừi nhau cho nó vui.!!! Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 197353
hacoi
Người điều hành
Người điều hành
hacoi

Bài gửiTiêu đề: Re: Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 Icon_minitimeFri Mar 20, 2009 10:41 pm

nhố nhăng quá đấy! đông vui thì đuổi quầy quậy ý! bây h không có ai nữa buồn chưa???
zinxom
Người điều hành
Người điều hành
zinxom

Bài gửiTiêu đề: Re: Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 21, 2009 11:04 am

Hối hận rồi!! Bây giờ tôi định mượn mặt bằng Shop làm Vũ trường!! Ai cho là đúng đằn thì ủng hộ với nhé!!
Đang ăn đợi nằm chờ đấy!! Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 197353
zinxom
Người điều hành
Người điều hành
zinxom

Bài gửiTiêu đề: Re: Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 Icon_minitimeMon Mar 23, 2009 12:52 am

Dạo này sướng 1 nỗi là đi ngủ sớm, Mặt bằng Shop sắp tới chuyển sang làm.....CaveClub. Đáp ứng nhu cầu của con trai CD06A1. Không thì cũng đành thế chứ buôn bán ế ẩm, không thay đổi thì vặn sỉ ra mà ăn.
aloha
Vip
Vip
aloha

Tài sản : 200$

Bài gửiTiêu đề: Re: Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 Icon_minitimeFri Mar 27, 2009 9:57 am

đéo mệ,thế zinxom lấy hàng ở đâu,cây nhà lá vườn...thì hay ^^
bong bong

Bài gửiTiêu đề: Re: Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 31, 2009 4:01 pm

bâygiờ mới mở từng trang đọc các bác nhà mình nc mà thấy hay quá ta.hehe bây giờ mới được tham gia tý .tiếc là ko được tham gia vụ buôn bán. geek
zinxom
Người điều hành
Người điều hành
zinxom

Bài gửiTiêu đề: Re: Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 Icon_minitimeWed Apr 01, 2009 2:25 am

Uh, vì bây giờ làm ăn ế ẩm quá nên không buôn bán nữa ấy ạ./ Tớ định chuyển mặt bằng Shop làm Cave Club,cậu sẽ tham gia chứ Very Happy.
Hiện tại đang có Phong Bao và Chinh Chinh đăng kí.
Thủ tục rất nhanh chóng,. cậu chỉ cần chụp ảnh 1024 x 768 dán vào tờ giấy A4 là được.

https://cd06a1.forumvi.com/forum-f14/topic-t216-40.htm#1146/caveclub

Very Happy
hacoi
Người điều hành
Người điều hành
hacoi

Bài gửiTiêu đề: Re: Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 Icon_minitimeThu Apr 02, 2009 10:19 am

tớ nghĩ làm caveclub không ăn nên làm ra bằng làm dịch vụ bảo kê đâu, đang có vụ cãi nhau om sòm kia kìa, đến đấy giải quyết hộ có khi lại vớ bở, chẳng phải đầu cũng phải tai đây hehe
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào! - Page 2 Icon_minitime

Một mình 1 Shop, chẳng Ma nào ngó vào!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 2 trong tổng số 4 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next