MTCN Connections idea !
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

MTCN Connections idea !

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giả Thông điệp
bong bong

Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) - Page 2 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) - Page 2 Icon_minitimeSun Mar 29, 2009 8:24 am

ai là cái bác aloha thế nhỉ?chẳng có chút tin thần hợp tác xây dựng j cả.
hèm,em bít bác là ai em cũng muốn hẹn bác ra cổng trường

Twisted Evil
mà em bảo nè,thế nào là hiện nguyên hình,tự dưng mà bác bị ăn đánh bác có đánh lại ko?em thì ai tử tế em tử tế lại,còn con nào tát em em cũng tát lại cho vỡ mẹt.chăc Litter bunny cũng thế thui.anh cũng vạy phả ko,ko thế thiên hạ lại bảo nhát chết còn khó hơn ấy chứ,phải ko bác pirat Laughing :><:
zinxom
Người điều hành
Người điều hành
zinxom

Tài sản : 50$

Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) - Page 2 Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) - Page 2 Icon_minitimeMon Mar 30, 2009 9:10 am

Mẹ! cứ nói nhau đi !! Mỹ nó sang cho quả Bomb thì chết sạch chứ chả lúc nào cũng tranh nhau Cáo với Nai.!!!
http://good.to
aloha
Vip
Vip
aloha

Tài sản : 200$

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) - Page 2 Icon_minitimeMon Mar 30, 2009 3:17 pm

Vừa trêu một tí mà đã dương hết cả cờ cả pháo lên rùi,Có thuê con đầu gấu thì cũng không đến lượt bong bong với littet buny^^
Davinci8x
Founder
Founder
Davinci8x

Tài sản : 1000$

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) - Page 2 Icon_minitimeMon Mar 30, 2009 3:21 pm

đề nghị các bên bình tĩnh^^,tập trung vào học hành giúp nhau tiến lên^^.aloha không nên có những lời như thế nha Very Happy
https://cd06a1.forumvi.com
Davinci8x
Founder
Founder
Davinci8x

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) - Page 2 Icon_minitimeMon Mar 30, 2009 3:24 pm

ý kiến của aloha....deleted
Litter bunny
Vip
Vip
Litter bunny

Tài sản : 60$

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 31, 2009 12:28 am

bong bong việc j fải bác bác em em thế? aloha đâu có đáng được vậy? 1 thằng con trai mà ở trong suy nghĩ đã có ý đánh 1 đứa con gái đã là ko xứng mặt 1 thằng con trai rồi huống j aloha lại còn nghĩ được cái trò ném đá giấu tay là thuê côn dồ thì thật là tiểu nhân quá!
kun_kun
Người điều hành
Người điều hành
kun_kun

Tài sản : 500$

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 31, 2009 1:01 am

ALOHA yêu cầu jũ lịch sự ko là atmin đanh cử thăng hải xồm đến tận nhà xóa nik đi đó nha. anh em fải giữ đoàn kết chứ. ok
bong bong

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 31, 2009 2:15 am

trồi ạ,tai bong bóng ko dọc từ đầu nên ko hỉu mọi người nói j,vừa mới được đọc xong.nghe như 1 cuộc chiến vậy,thấy sợ quá,hết ý kiến này đến ý kiến khác.
ALOHA này càng lúc càng làm cho bong bóng tò mò ah nha,những chiêu cua gái đó nghe quen lắm,muốn gạp aloha để mở rộng kiến thức quá.
Của admin tuấn anh thì độc ah nha cũng muốn giống liter bunny,chỉ cần tuấn anh gật đầu là tớ cũng áp dụng mấy cách đó liền
.Cảm ơn kun_kun nhé!
Đề nghị các thành viên có tinh thần hợp tác,thiện chí chút nha.
Tớ báo trước tớ còn có nhìu bài" màu mè" nhưng cần sự nghiêm chỉnh hợp tác đấy nhé.
FORUM lop ko phải để cãi nhau đau nhé
Mất hết cả tinh thần,mất hết trật tự
Đề nghị lớp đoàn kết nhé
Davinci8x
Founder
Founder
Davinci8x

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 31, 2009 1:11 pm

^^
aloha
Vip
Vip
aloha

Tài sản : 200$

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) - Page 2 Icon_minitimeTue Mar 31, 2009 1:16 pm

sory^^,admin đừng ban nick emT_T
zinxom
Người điều hành
Người điều hành
zinxom

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) - Page 2 Icon_minitimeWed Apr 01, 2009 2:37 am

Aloha không cần phải xin lỗi đâu. Anh em mình không khéo léo như bọn nó nên nói năng không cần phải giữ ý, mấy đứa kia có hiểu gì đâu mà dám quy về mất trật tự với chả mất lịch sự.

Nói ra tiếng nói của mình mà bị Banb nick thì ai mới là kẻ bất lịch sự đây? Đúng ko nào!

Nếu cảm thấy vẫn lăn tăn thì sang Shop tui chửi nhau cho Sướng!
hacoi
Người điều hành
Người điều hành
hacoi

Tài sản : 700$

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) - Page 2 Icon_minitimeThu Apr 02, 2009 10:17 am

o hay, chuyện chẳng có j tự nhiên đi cãi nhau ỏm tỏi lên thế? thích cãi nhau sang shop của haixom nhe, hehe.
Mà tớ tưởng topic này là để chia sẻ kinh nghiệm tình yêu???
scratch
bong bong

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) - Page 2 Icon_minitimeThu Apr 02, 2009 3:20 pm

ko đồng ý với bạn zinxồm chút nào
aloha đã có thiện chí vui ver rùi mà cứ khích bác
thế nào là nói giữ ý với ko giữ ý.cứ có ý kiến thoải mái với ý kiến phá hoại lả 2 trường hợp khác biệt nhau nhé
tớ đồng ý vớ thái độ "sory" của aloha
zinxom toàn linh tinh thui
Litter bunny
Vip
Vip
Litter bunny

Tài sản : 60$

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) - Page 2 Icon_minitimeThu Apr 02, 2009 11:08 pm

zinxom nói thế là có ý j? thế nào là khéo léo và ko khéo léo? tự nhận là ko khéo léo rồi muốn nói j thì nói à? thế dọa thuê côn đồ đnáh 1 đứa con gái thì là lịch sự hay ko lịch sự? hay chính zinxom là aloha?
zinxom
Người điều hành
Người điều hành
zinxom

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) - Page 2 Icon_minitimeSat Apr 04, 2009 3:39 am

ZinX0m là AIoHA thì ai là ZinX0m? Nó mới chỉ nói thế thôi mà các Cáo đã nhao nhao đòi thách mới thức! Nó xin là xin đừng Block nick, chứ ko xin vì nó đã làm gì.!
Davinci8x
Founder
Founder
Davinci8x

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) - Page 2 Icon_minitimeSun Apr 05, 2009 3:50 pm

Tớ thấy lớp mình bùn cười wa'^^
zinxom
Người điều hành
Người điều hành
zinxom

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) - Page 2 Icon_minitimeMon Apr 06, 2009 1:19 am

Thôi, tớ có lỗi,. tớ sai, tớ xin. cho tớ về để tớ lại trông shop. Gần 2h rồi, tớ lại ngồi trông Shop như bao ngày qua. Dù không thấy ai đến nhưng tớ thấy lòng thật vuii vì mình đúng là thằng vô tích sự, Very Happy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me) - Page 2 Icon_minitime

Bi' quye^t' cu*a gai'(danh cho nhung anh em it king nghiem,hehe not for me)

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 2 trong tổng số 2 trang Chuyển đến trang : Previous  1, 2