MTCN Connections idea !
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

MTCN Connections idea !

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Thành viên mới chào cả nhà!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả Thông điệp
bong bong

Thành viên mới chào cả nhà! Vide
Bài gửiTiêu đề: Thành viên mới chào cả nhà! Thành viên mới chào cả nhà! Icon_minitimeFri Mar 27, 2009 2:07 am

HELOOOO Very Happy
HI,tớ là thanh viên mới nè,thạt vui được tham gia cùng cả nhà I love you
Mấy lần tớ vào diễn đàn lơp xem qua mấy bài tâm sự chia sẻ của nhà mình mà tớ thèm lắm cơ nhưng cái mạng nhà tớ nó chán quá ko vào được lâu. Thành viên mới chào cả nhà! 612135
Hôm nay tớ dình dập mãi vào lúc đêm khuya thế này,mạng khoẻ thế là tớ vội dăng kí thành viên Thành viên mới chào cả nhà! 59525
Thật là vui Thành viên mới chào cả nhà! 285805
XIN CHÀO NHA lol!
Ah mà cho tớ hỏi bạn Hà còi sao lại có mấy cái ảnh độc của lớp mình thế.hèm, đến chủ nhân của nó còn ko bít có sự tồn tại của nó cơ,thật làm cho chủ nhan bất ngờ wá.N :><: hìn thấy mà lòng xúc động,sao lại đươc quan tâm và chú ý đặc biệt thế nhỉ.Cũng may là tớ kịp thời vào để thấy nó chư ko bỏ lỡ dịp vui mà ko bít.Tớ phải cảm ơn Hà còi đó nha [code][quote] Twisted Evil :><:
bong bong

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên mới chào cả nhà! Thành viên mới chào cả nhà! Icon_minitimeFri Mar 27, 2009 2:39 am

Sao thư viện ảnh đại diện chẳng có ảnh dễ thương j kả,làm tớ chảng bít chon cái nào vì cái nào tớ cũng muốn chọn,cái nào cung hợp ý tớ.Nên tớ muốn cho anh dậi diện khác thì phải làm sao nhỉ? Thành viên mới chào cả nhà! 197353
aloha
Vip
Vip
aloha

Tài sản : 200$

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên mới chào cả nhà! Thành viên mới chào cả nhà! Icon_minitimeFri Mar 27, 2009 9:38 am

nghe cai giong day "mau sac" nay la minh doan dc la ai rui hehe^^
bong bong

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên mới chào cả nhà! Thành viên mới chào cả nhà! Icon_minitimeFri Mar 27, 2009 5:41 pm

Very Happy he
ban nào đáng iu mà có thể đoán đươc thế,tớ thì chăng thể bít đang đcj nghe ai nói confused
zinxom
Người điều hành
Người điều hành
zinxom

Tài sản : 50$

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên mới chào cả nhà! Thành viên mới chào cả nhà! Icon_minitimeMon Mar 30, 2009 8:56 am

Mày biến! ở đây không có chỗ cho mày đâu! Nick gì mà lại tên là Bòng bong,. đúng là..... lần sau tao quay lại mà vẫn thấy mày xỉa vào là tao chửi đấy ko phải gì!!!
http://good.to
bong bong

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên mới chào cả nhà! Thành viên mới chào cả nhà! Icon_minitimeMon Mar 30, 2009 2:35 pm

nè bạn hải xồm,vào cái lúc này tớ chỉ muốn lên gối tới tấp vào mặt cậu,dùng cùi trỏ nện mạn vào 2 gò má của cậu,dùng 2 ngón tay xọc vào 2 cái lỗ mũi của cậu nhấc cậu bổng lên,mắt của cậu thì tớ móc ra chấm mắm ăn sống....bạm đúm là đồ thích gây sự và phá hoại.Nick CỦA TUI LÀ "bong bóng " nhé,đừng có dịch linh tinh."lần sau tao quay lại mà vẫn thấy mày xía vào là tao chửi đấy ko phải gi",lại còn thô lỗ bất lịch sự nữa chứ,mấy cái thằn nói câu này với tui bây giờ què chân mằm ở nhà đấy Twisted Evil
Davinci8x
Founder
Founder
Davinci8x

Tài sản : 1000$

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên mới chào cả nhà! Thành viên mới chào cả nhà! Icon_minitimeMon Mar 30, 2009 3:19 pm

^^ forum ngày càng bạo lực quá^^ fair tuyển bảo vệ thôi,không lại đánh nhau to bây giờ~"~
https://cd06a1.forumvi.com
Litter bunny
Vip
Vip
Litter bunny

Tài sản : 60$

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên mới chào cả nhà! Thành viên mới chào cả nhà! Icon_minitimeTue Mar 31, 2009 12:44 am

tớ đang hình dung và tưởng tượng ra cảnh bong bong dùng 2 ngón tay chọc vào mũi zinxom nhấc bổng lên thì tn nhỉ? nếu cảnh đó diễn ra khi bong bong ko đi guốc cao gót thì chắc tay chỉ chọc đủ vào lỗ mũi zinxom là căng hết cỡ rồi, làm sao mà nhấc bổng lên được? quả này khó à nha, nên nghĩ ra chiêu khác bong bong a albino
zinxom
Người điều hành
Người điều hành
zinxom

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên mới chào cả nhà! Thành viên mới chào cả nhà! Icon_minitimeWed Apr 01, 2009 2:03 am

Bòng bong đã nghe thấy Mít tơ bùn -Phi cà chua nói gì chưa! Tao sẽ dùng 1 chân, giẫm lên đầu Rùa của mày, 2 tay tao kéo Mai ra, cho mày chạy đi đâu thì chạy, tao chặn lối lên kí túc! Neutral
hacoi
Người điều hành
Người điều hành
hacoi

Tài sản : 700$

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên mới chào cả nhà! Thành viên mới chào cả nhà! Icon_minitimeThu Apr 02, 2009 10:41 am

Bongbong ơi tớ nhận xét mấy câu khách quan, ấy đừng giận mà lên gối tớ nhé!
Tớ thấy ấy rất là bạo lực, lại còn giả nai nữa chứ>
Lúc đầu vào chào cả nhà thì ngọt như kẹo ý, nào là "HI,tớ là thanh viên mới nè,thạt vui được tham gia cùng cả nhà " với lại "Thật là vui
XIN CHÀO NHA " làm mọi người ai cũng thích.
Thế mà đến đoạn sau đã bắt đầu đấm đá lên gối "nè bạn hải xồm,vào cái lúc này tớ chỉ muốn lên gối tới tấp vào mặt cậu,dùng cùi trỏ nện mạn vào 2 gò má của cậu,dùng 2 ngón tay xọc vào 2 cái lỗ mũi của cậu nhấc cậu bổng lên,mắt của cậu thì tớ móc ra chấm mắm ăn sống...." khiếp quá đi! Suspect
Vừa mới đến mà đã dã man như vậy.
Bạn zinxom bạn ý chỉ nói thế thôi chứ chả bít làm j đầu, cần gì phải ra đòn nặng nề như thế.
Haiz, tớ cũng là người ăn nói không được lọt tai lắm, nên tớ chả dám nói chuyện với ấy nũa đâu.
Mình thì còi cọc, biết đâu lại ăn đòn thì khổ. Có gì không vừa lòng thì bỏ qua cho tớ nha!
bounce
Mà đọc mấy topic gần đây tó thấy có ấy phát là cả forum cứ lồng lộn lên muốn đánh nhau thì phải
zinxom
Người điều hành
Người điều hành
zinxom

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên mới chào cả nhà! Thành viên mới chào cả nhà! Icon_minitimeSat Apr 04, 2009 4:00 am

Chính nó là nguyên nhân loạn Web.!!!
AL0ha rút về Shop tôi đi, anh em củng cố lực lượng để kick comment sang. Không đàm phán, thương lượng gi với nó hết.
Tất cả những hành động khiêu khích sẽ được đáp tra xứng đáng!
Davinci8x
Founder
Founder
Davinci8x

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên mới chào cả nhà! Thành viên mới chào cả nhà! Icon_minitimeSun Apr 05, 2009 3:30 pm

xin nhắc lại đây là diễn đàn của Vip,^^ không có chỗ cho chính trị với đá xoáy bắn tỉa nhau được không ạ,aloha nói thế cho vui thôi chứ aloha cũng là thành viên cốt cán của diễn đàn cùng xây dựng diễn đàn từ những ngày đầu tiên

Cá nhân tôi không thích cách nói chuyện cua bong bong
zinxom
Người điều hành
Người điều hành
zinxom

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên mới chào cả nhà! Thành viên mới chào cả nhà! Icon_minitimeMon Apr 06, 2009 1:15 am

Khéo quá hoá vụng. Cá nhân tôi cũng vậy. mong bạn Lê Kim Dung đừng giống kiểu nói như..."người phát ngôn bộ ngoại giao Việt nam, ông Lê Dũng - ông ý nói sợ mất lòng.
bong bong

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên mới chào cả nhà! Thành viên mới chào cả nhà! Icon_minitimeFri Apr 10, 2009 5:33 am

ơ hơ... nhà mấy bác này buồn cười nhỉ,nc thế nào là phong cáh của tớ.mà cách tớ nc làm sao thế nhỉ,tớ nghĩ j thì nói nấy,đã thật sự hiểu tớ nói j chưa mà phat biểu linh tinh.tớ hoàn toàn có tinh thần hợp tác và xây dựng nhé.đừng vội vàng chê trácáguy luận chủ quan mà hiể lầm tinh thần của 1 thành viên thiện chí
bùn quá Thành viên mới chào cả nhà! 979798
bong bong

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên mới chào cả nhà! Thành viên mới chào cả nhà! Icon_minitimeFri Apr 10, 2009 5:46 am

mà vô lý thật đấy,những j tớ nói hoàn toàn trong sãng,sao xoá của tớ đi,tớ thấy mất quyền tự do cá nhân quá,thật sự ko vui chút chút nào.davinci8x công bằng chút đi,tớ thấy aloha có toppic ko lành mạnh nhưng cậu cũng ko xoá ,ko ý kiến j là sao?như thế có phải là thiên vị ko.zin xom cũng chửi bới rất nhiều trong forum nhưng có ai nói j đâu vì bít tinh zinxom chỉ nói vậy.còn aloha rõ ràng là những lời khích bác thì đó lại là tinh thần hợp tác,xây dựng là sao???
tớ đang loạn hết kả lên,chẳng hiểu hư hư thực thực nữa,
tại sao lại cư xử với tớ bất công thế
đề nghị công bằng phân minh nhé
bong bong

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên mới chào cả nhà! Thành viên mới chào cả nhà! Icon_minitimeFri Apr 10, 2009 6:11 am

aloha nói vui
zin xom nói vui
tớ cũng nói vui
thế mà bị liêtj vào là hiềm khích,kích bác
tớ nhác lại
tớ hoàn toàn thiện chí và trong sáng
ko thể vì là thành viên cũ mà nói j cũng được
tớ mới tham gia nhưng tớ có thiện chí
nhăc lại,tớ ko hiềm khích,ko kích bác
tớ chỉ nói cho vui
tớ ko mong bị áp đặt suy nghĩ vá cách phải ăn nói thế nào
Litter bunny
Vip
Vip
Litter bunny

Tài sản : 60$

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên mới chào cả nhà! Thành viên mới chào cả nhà! Icon_minitimeSat Apr 11, 2009 12:01 am

bong bong ko nghe founder nói à? đây là diễn đàn của VIP, aloha là vip, là thành viên cốt cán của diễn đàn cùng xây dựng diễn đàn từ những ngày đầu tiên. Còn bong bong cũng như bunny chỉ là dân thường thôi, cũng chẳng đóng góp được j cho diễn đàn và cũng ko fải là VIP, vậy xin rút lui, từ nay ko tham ja diễn đàn nữa, cứ ố ở lại có ngày bị xóa bài, xóa nick thì nhục. Thành viên mới chào cả nhà! 353264
bong bong

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên mới chào cả nhà! Thành viên mới chào cả nhà! Icon_minitimeSat Apr 11, 2009 1:13 am

đầu tiên thì tớ cũng có suy nghĩ nhứ litẻbunny,nhưng nghĩ lại,diễn đàn CD06A1 cơ mà ko lẽ chỉ là hình thức
tớ ko chấp nhận bất công bằng và cậy ccông như thế
diễn đàn của CD06A1 thì bình đẳng,đều được tham gia và góp ý công bằng
nếu của các VIP thì tớ cũng rút lui
ko ý kiến nữa
ko giải thích
fuonder muốn thế nào thì tuỳ
tham gia thì tơ sko chấp nhận kiểu đó
bong bong

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên mới chào cả nhà! Thành viên mới chào cả nhà! Icon_minitimeSat Apr 11, 2009 1:15 am

tớ ko biết xoá nick
fuonder làm ơn xoá hộ tớ cái
tớ ko muốn xuất hiện nữa
silver3128
Admin
Admin
silver3128

Tâm trạng : Thành viên mới chào cả nhà! Jx11

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên mới chào cả nhà! Thành viên mới chào cả nhà! Icon_minitimeSat Apr 11, 2009 8:47 am

úi giời , admin đi vắng có mấy ngày thôi mà loạn hết lên thế này ah : )
mấy bác ăn hiếp bong bóng vậy , nó dỗi dồi kìa, các bác đấy đùa mà bong bóng, a đây sẽ bảo trợ cho e ^^ pirat, đã có súng chưa a đưa cho 1 khẩu
Davinci8x
Founder
Founder
Davinci8x

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên mới chào cả nhà! Thành viên mới chào cả nhà! Icon_minitimeSat Apr 11, 2009 4:53 pm

^^
Davinci8x
Founder
Founder
Davinci8x

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên mới chào cả nhà! Thành viên mới chào cả nhà! Icon_minitimeSat Apr 11, 2009 4:55 pm

căng thẳng quá^^
zinxom
Người điều hành
Người điều hành
zinxom

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên mới chào cả nhà! Thành viên mới chào cả nhà! Icon_minitimeSun Apr 12, 2009 10:12 pm

Chửa đánh đã chạy làng à? Ô nếu mà có tâm muốn đóng góp cho diễn đàn thì có đuổi cũng chả đi đâu.
kyo_xjnh

kyo_xjnh

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên mới chào cả nhà! Thành viên mới chào cả nhà! Icon_minitimeMon Apr 13, 2009 1:59 am

chẹp chẹp.........cái diễn đàn này lắm chuyện thật!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Thành viên mới chào cả nhà! 730675
kyo_xjnh

kyo_xjnh

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên mới chào cả nhà! Thành viên mới chào cả nhà! Icon_minitimeMon Apr 13, 2009 2:01 am

chuyện nhỏ như con muỗi mà thổi to hơn cả 1 con voi......haizzzzzz chán chả bùn chết....
con gái là chúa lắm chiện chẹp chẹp Thành viên mới chào cả nhà! 446610
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Thành viên mới chào cả nhà! Thành viên mới chào cả nhà! Icon_minitime

Thành viên mới chào cả nhà!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang